![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5000-scaled.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5003-scaled.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2023/06/IMG_4991-scaled.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2023/06/IMG_4994-scaled.jpg)
IMG_5000
IMG_5003
IMG_4991
IMG_4994
![IMG_5000](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5000-scaled.jpg)
![IMG_5003](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5003-scaled.jpg)
![IMG_4991](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2023/06/IMG_4991-scaled.jpg)
![IMG_4994](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2023/06/IMG_4994-scaled.jpg)
คุณกนิษฐ์ สารสิน นายกสมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ถือฤกษ์งามยามดี เปิดป้ายโรงเรียน ณ บริเวณ ศาลาเด็กดี พร้อมส่งมอบงานโครงการปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณศาลาเด็กดี และบริเวณโดยรอบอาคารอเนกประสงค์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย วาระครบรอบ 65 ปี