![](https://cudaa.org/wp-content/uploads/2020/06/153277s.jpg)
วันที่ 4 มิถุนายน 2563 คุณกนิษฐ์ สารสิน นายกสมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ และคุณณัฏฐนิภา ศรีสอ้าน อุปนายกฯ พร้อมกรรมการในฐานะตัวแทนของสมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ บริจาคซิม TOT Mobile "เรียนออนไลน์ ห่างไกลโควิด" ให้แก่โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ จำนวน 400 ซิม สำหรับการเรียนออนไลน์ก่อนเปิดเทอมนี้ โดยมี อาจารย์ พรพรหม ชัยฉัตรพรสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยมและรองคณบดีคณะครุศาสตร์ เป็นตัวแทนรับมอบ