![](https://cudaa.org/wp-content/uploads/2020/03/170120-3.jpg)
คุณกนิษฐ์ สารสิน นายกสมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ และคุณณัฏฐนิภา ตีระวนิช อุปนายกฯ พร้อมกรรมการ และอนุกรรมการสมาคมฯ ร่วมมอบกระเช้าดอกไม้สวัสดีปีใหม่ 2563 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ทินกร บัวพูล ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม และรองคณบดีคณะครุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ในวันศุกร์ที่ 17 มกราคม 2563