![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2019/04/1-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2019/04/1-2.jpg)
1-1
1-2
![1-1](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2019/04/1-1.jpg)
![1-2](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2019/04/1-2.jpg)
สมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ร่วมเป็นเจ้าภาพกัณฑ์เทศน์ ในงานเทศน์มหาชาติเวสสันดรชาดก เนื่องในโอกาสเฉลิมฉลอง ๖๐ ปี แห่งการสถาปนาโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ที่โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม ระหว่างวันที่ 1-3 เมษายน 2562
สมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ร่วมเป็นเจ้าภาพกัณฑ์เทศน์ ในงานเทศน์มหาชาติเวสสันดรชาดก เนื่องในโอกาสเฉลิมฉลอง ๖๐ ปี แห่งการสถาปนาโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ที่โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม ระหว่างวันที่ 1-3 เมษายน 2562
© Copyright 2018 All right reserved. Chulalongkorn University Demonstration School Alumni Association.