![](https://cudaa.org/wp-content/uploads/2019/03/014.jpg)
สมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ร่วมกับบริษัท วิจิคอร์ป จำกัด จัดคอนเสิร์ต " Soul After Six...ความทรงจำของก้อนหิน" ในวันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม 2562 เวลา 20.00 น. ณ รอยัล พารากอน ฮอลล์ สยามพารากอน
สมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ร่วมกับบริษัท วิจิคอร์ป จำกัด จัดคอนเสิร์ต " Soul After Six...ความทรงจำของก้อนหิน" ในวันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม 2562 เวลา 20.00 น. ณ รอยัล พารากอน ฮอลล์ สยามพารากอน
© Copyright 2018 All right reserved. Chulalongkorn University Demonstration School Alumni Association.