![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/1.jpeg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/2.jpeg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/3.jpeg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/4.jpeg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/5.jpeg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/6.jpeg)
1
2
3
4
5
6
![1](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/1.jpeg)
![2](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/2.jpeg)
![3](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/3.jpeg)
![4](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/4.jpeg)
![5](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/5.jpeg)
![6](http://cudaa.org/wp-content/uploads/slider25/6.jpeg)
สมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ จัดกิจกรรมตรวจมวลกระดูกและมวลไขมัน แก่คณาจารย์และบุคคลากร โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม 2560 โดยทีมแพทย์จากสมาคมนักเรียนเก่าฯ และกรรมการสมาคมฯ เป็นผู้ช่วยให้บริการในครั้งนี้
สมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ จัดกิจกรรมตรวจมวลกระดูกและมวลไขมัน แก่คณาจารย์และบุคคลากร โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม 2560 โดยทีมแพทย์จากสมาคมนักเรียนเก่าฯ และกรรมการสมาคมฯ เป็นผู้ช่วยให้บริการในครั้งนี้
© Copyright 2018 All right reserved. Chulalongkorn University Demonstration School Alumni Association.