![](https://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/05/17800350_1343632182363222_6065809624300106005_n.jpg)
คุณกนิษฐ์ สารสิน นายกสมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ และ กรรมการสมาคมฯ ร่วมแสดงความยินดีกับ อาจารย์พรพรหม ชัยฉัตรพรสุข ผู้อํานวยการโรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม และรองคณบดีคณะครุศาสตร์คนใหม่ ในบรรยากาศอบอุ่นและเป็นกันเอง ณ ห้องประชุมห้าทศวรรษสาธิตจุฬาฯ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม