![](https://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/06/40073970_1900376956688739_4091777512827256832_n.jpg)
สมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ขอเรียนเชิญคณาจารย์ และนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ทุกรุ่น ร่วมพิธีแสดงมุทิตาจิตแด่คณาจารย์และบุคลากรที่เกษียณอายุราชการปีการศึกษา 2561 ในวันเสาร์ที่ 26 สิงหาคม 2561 ณ โรงแรมแมนดาริน ถนนพระราม 4
สมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ขอเรียนเชิญคณาจารย์ และนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ ทุกรุ่น ร่วมพิธีแสดงมุทิตาจิตแด่คณาจารย์และบุคลากรที่เกษียณอายุราชการปีการศึกษา 2561 ในวันเสาร์ที่ 26 สิงหาคม 2561 ณ โรงแรมแมนดาริน ถนนพระราม 4
© Copyright 2018 All right reserved. Chulalongkorn University Demonstration School Alumni Association.