![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/1-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/2-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/3-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/4-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/5-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/6-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/7-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/8-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/9-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/10-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/11-1.jpg)
![](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/12-1.jpg)
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
![1](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/1-1.jpg)
![2](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/2-1.jpg)
![3](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/3-1.jpg)
![4](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/4-1.jpg)
![5](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/5-1.jpg)
![6](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/6-1.jpg)
![7](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/7-1.jpg)
![8](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/8-1.jpg)
![9](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/9-1.jpg)
![10](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/10-1.jpg)
![11](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/11-1.jpg)
![12](http://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/12-1.jpg)
คุณกนิษฐ์ สารสิน นายกสมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ และกรรมการสมาคมนักเรียนเก่าฯ ร่วมงาน "พระมหากรุณาธิคุณปกหล้า สาธิตจุฬาฯภักดีนิรันดร์" มีการร่วมกันแปรอักษรเป็นเลข๙ โดยอาจารย์ นักเรียนสาธิตจุฬาฝ่ายประถมและมัธยม นักเรียนเก่า และเจ้าหน้าที่ ที่สนามหน้าเสาธง โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม และมีการเปิดนิทรรศการและส่งมอบดอกไม้จันทน์ที่โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม เมื่อวันที่ 18 ตุลาคม 2560