![](https://cudaa.org/wp-content/uploads/2018/07/26233480_1618007361592368_9004291451523922188_o.jpg)
คุณกนิษฐ์ สารสิน นายกสมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ และคณะกรรมการร่วมกิจกรรมวันส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ประจำปีพุทธศักราช 2561 “สุขสันต์ปีใหม่ สุขใจปีจอ 2561” ในวันศุกร์ที่ 12 มกราคม 2561 ณ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม
คุณกนิษฐ์ สารสิน นายกสมาคมนักเรียนเก่าสาธิตจุฬาฯ และคณะกรรมการร่วมกิจกรรมวันส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ประจำปีพุทธศักราช 2561 “สุขสันต์ปีใหม่ สุขใจปีจอ 2561” ในวันศุกร์ที่ 12 มกราคม 2561 ณ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม
© Copyright 2018 All right reserved. Chulalongkorn University Demonstration School Alumni Association.